Lịch trực tiếp bóng đá

Cập nhật trực tiếp link các giải đấu trên thế giới bao gồm: Ngoại hạng Anh, Serie A, La Liga, Bundesliga, League 1… và các giải bóng đá cấp đội tuyển như Worlcup, Euro, Asian Cup…
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
EUW17VL 16:30
[2-3] Na Uy U17 Nữ (T)
vs
Israel U17 Nữ [2-2]
-4 1/2 -
UKRU21 17:00
[9] Vorskla U21
vs
Dinamo Kiev U21 [1]
-
Ngoại Hạng Anh 
NHATB 17:00
[12] Zweigen Kan.
vs
Ehime FC [18]
-1/2 -
NHATA 17:30
[14] Kashiwa Reysol
vs
Nagoya Grampus [16]
-1/2 -
ANHU23 18:00
[1-9] Tottenham U23
vs
Leicester City U23 [1-3]
-
NGAU21 18:00
[3] Spartak Mos. U21
vs
Arsenal Tula U21 [2]
-3/4 -
- 18:00
[15] Orenburg U21
vs
Yenisey U21 [13]
+1/2 -
UKRU21 18:00
[4] Shakhtar Donetsk U21
vs
Desna U21 [12]
-
- 18:00
[7] Mariupol Youth
vs
Zorya U21 [6]
-
GEOA 18:30
[5] Chikhura Sach.
vs
Dila Gori [3]
-1/4 -
IDNA 18:30
[8] Barito Putera
vs
Perseru Serui [17]
-1 -
- 18:30
[3] Persija Jakarta
vs
Persela Lamon [11]
-
Ngoại Hạng Anh 
EUW17VL 19:00
[2-1] Croatia U17 Nữ
vs
Nga U17 Nữ [2-4]
+1 3/4 -
ASI19 19:00
[B-2] Nhật Bản U19 (T)
vs
Triều Tiên U19 [B-4]
-1 3/4 -
- 19:00
[C-2] Hàn Quốc U19 (T)
vs
Australia U19 [C-1]
-1/2 -
ISRB 19:00
[11] Hapoel R. Gan
vs
Ahi Nazareth [10]
-1/4 -
- 19:00
[12] INR HaSharon
vs
Hapoel Marmorek [13]
-1/4 -
- 19:00
[5] Hapoel Ashkelon
vs
Hapoel Afula [6]
+0 -
- 19:00
[1] Hapoel Katamon
vs
Hapoel Bnei Lod [15]
-1 -
- 19:00
[14] Hapoel Iksal
vs
Sektzia Nes Tziona [4]
-
IRNA 19:00
[12] Machine Sazi
vs
Naft M. Soleyman [15]
-1/4 -
- 19:00
[4] SaiPa Karadj
vs
Esteghlal Tehran [11]
+0 -
Ngoại Hạng Anh 
- 19:30
[16] Sepidrood Rasht
vs
Zobahan [8]
+1/2 -
OMA 19:50
[8] Al Oruba (OMA)
vs
Mjees SC [14]
-
- 20:00
[2] Saham Club
vs
Al Suwaiq [9]
+0 -
- 20:00
[5] Muscat Club
vs
Nasr Salalah [6]
-1/4 -
UAEA 20:00
[12] Dubba Al Fujairah
vs
Al Shabab (UAE) [8]
-
UZBA 20:00
[11] Sogdiana Jizzakh
vs
Kokand-1912 [7]
-
- 20:00
[12] Neftchi
vs
Qyzylqum [10]
-
- 20:00
[8] FK AGMK
vs
Nasaf Qarshi [9]
-
EGYA 20:00
[4] Semouha Club
vs
Haras Al Hodoud [18]
-
UAEA 20:05
[7] Baniyas
vs
Emirates Club [11]
-
IRNA 20:15
[2] Sepahan
vs
Nassaji Mazandaran [13]
-3/4 -
OMA 20:15
[1] Dhofar
vs
Al Nahda (OMA) [3]
-1/2 -
IRNA 20:30
[9] Esteghlal Khu.
vs
Pars Jonoubi Jam [7]
+1/4 -
JORA 21:00
[10] Ahli Amman
vs
Wihdat [9]
-
QATA 21:25
[6] Al Arabi (QAT)
vs
Ahli Doha [8]
-
NGA 22:00
[13] Anzhi
vs
Cska Moscow [6]
+1 -
KSAA 22:10
[11] Al Faisaly (KSA)
vs
Al Ahli (KSA) [2]
-
- 22:10
[12] Al Baten
vs
Al Nasr (KSA) [1]
+3/4 -
- 22:15
[10] Al Raed
vs
Al Fateh [8]
-
SRBA 22:30
[4] Cukaricki
vs
Vojvodina [7]
-3/4 -
UAEA 22:45
[5] Ittihad Kalba
vs
Al Fujairah [10]
-
- 22:45
[6] Al Wasl
vs
Al Nasr (UAE) [13]
-
POLA 22:59
[5] Piast Gliwice
vs
Lechia GD [1]
-1/4 -
POLB 22:59
[18] Garbarnia Krakow
vs
Nieciecza [16]
+1/4 -
BLRA 22:59
[4] Vitebsk
vs
Dnepr Mogilev [16]
-
CROA 22:59
[8] Inter Zapresic
vs
HNK Rijeka [5]
+3/4 -
LATA 22:59
[3] Rigas Futbola Skola
vs
Valmiera / BSS [8]
-
MLTA 22:59
[14] Senglea Athletic
vs
Gzira Utd [1]
-
CZEA 22:59
[8] Bohemians 1905
vs
Vik.Plzen [2]
+1/2 -
CZEB 22:59
[3] C. Budejovice
vs
Hradec Kralove [2]
-1/4 -
Ngoại Hạng Anh 
- 22:59
[6] Usti & Labem
vs
Taborsko [15]
-3/4 -
- 22:59
[10] Znojmo
vs
Pardubice [4]
+0 -
TNKB 22:59
[6] Denizlispor
vs
Afjet Afyonspor [9]
-1/4 -
UKRA 22:59
[1] Shakhtar Donetsk
vs
Desna Chernigiv [7]
-2 1/2 -
OMA 22:59
[12] Oman Club
vs
Rustaq Club [10]
-1/4 -
- 22:59
[7] Sohar Club (OMA)
vs
Al Shabab (OMA) [11]
-1/2 -
ALGA 22:59
[4] Hussein Dey
vs
CR Belouizdad [15]
-1 -
ALBA 23:00
[5] Flamurtari Vlore
vs
KF Tirana [7]
-
ESTA 23:00
[2] Levadia T.
vs
Tulevik Viljandi [7]
-
EGYA 23:00
[16] Ismaily SC
vs
Pyramids FC [3]
-
Ngoại Hạng Anh 
ALGA 23:00
[7] CS Constantine
vs
O Medea [12]
-
OMA 23:15
[4] Mirbat SC
vs
Sur Club [13]
-3/4 -
DUB 23:30
[17] Sandhausen
vs
Ingolstadt [18]
-1/4 -
- 23:30
[9] Dynamo Dresden
vs
Erzgebirge Aue [13]
-1/2 -
JORA 23:30
[7] Sheikh Hussein
vs
S.Al.Ordon [2]
-
QATA 23:35
[4] Al Rayyan
vs
Al Garrafa [7]
-
ALGA 23:45
[16] USM Bel Abbes
vs
USM Alger [1]
+1/2 -
- 23:45
[9] MC Oran
vs
JS Kabylie [2]
+0 -
DUC3 00:00
[17] CZ Jena
vs
Aalen [19]
-1/4 -
DUC4BA 00:00
[9] Buchbach
vs
SpVgg Bayreuth [17]
+0 -
Ngoại Hạng Anh 
- 00:00
[15] Greuther Furth II
vs
Bayern Munich II [6]
+1 -
- 00:00
[11] Augsburg II
vs
VfR Garching [10]
-1/2 -
DUC4DB 00:00
[6] BFC Viktoria 1889
vs
RW Erfurt [5]
+0 -
DUC4N 00:00
[13] FSV Frankfurt
vs
Hoffenheim II [7]
+1/4 -
BULA 00:00